



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA  
SERIKALI ZA MITAA



WAKALA WA BARABARA ZA VIJIJINI  
NA MIJINI-TANZANIA (TARURA)

26/03/2020

## TANGAZO

### OFISI YA TARURA MAKAO MAKUU YAHAMIA MJI WA SERIKALI-MTUMBA

Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) anawajulisha wananchi na wadau wote kuwa, Ofisi ya TARURA Makao Makuu imehamia kwenye jengo lake lililopo katika Mji wa Serikali -Mtumba jijini Dodoma karibu na ilipo ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI).

Hivyo, kuanzia leo tarehe 26/03/2020 ifahamike kuwa Ofisi ya TARURA imehama kutoka Jengo la PSSSF Ghorofa ya 8 Barabara ya Nyerere Kama ilivyo zoeleka na huduma zote zitatolewa katika Jengo la TARURA lililopo Mji wa Serikali - Mtumba.

Upatapo taarifa hii mjulishe na mwenzako.

  
Eng. Victor H. Seff

**MTENDAJI MKUU**

Simu: 026-2322929 Nukushi: 026-2322929 Barua pepe: ceo@tarura.go.tz Tovuti: [www.tarura.go.tz](http://www.tarura.go.tz)

TARURA ni Wakala uliopo chini ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) ulioanzishwa chini ya Sheria za Uanzishwaji wa Wakala "Executive Agency Act, CAP 245"

