



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA
MITAA

S.L.P 685,
TABORA.

WAKALA WA BARABARA ZA VIJIJINI NA
MIJINI-TANZANIA (TARURA)

Kumb Na. TRR/ADM/11/16

13/04/2018.

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mratibu wa Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA) Mkoa wa Tabora anawataarifu waombaji wa ajira ya Mkataba wa miezi sita (6) wafuatao kuitwa kwenye usaili. Aidha mnashauriwa kuzingatia maelekezo yote yaliyomo katika tangazo .

Wasaili walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia yafuatayo:-

1. Ukaguzi wa vyeti utafanywa kabla ya usaili kuanza
2. Usaili wa ana kwa ana utanza saa moja kamili asubuhi (1:00) na utafanyika mahali na tarehe kama inavyoonesha katika nafasi husika.
3. Wafike na kitambulisho kwa ajili ya utambulisho mfano: Kitambulisho cha Mkazi, Kupiga Kura, Kazi, Hati ya kusafiria n.k
4. Wafike na Vyeti halisi (Original Certificate) kutegemeana na sifa za mwombaji
5. Kila Msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi
6. Kila Msailiwa azingatie muda, tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili.
7. Wale ambao majina yao hayakufanikiwa nawasisitiza kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.
8. Watahiniwa watakaofaulu mtihani wa mchujo wazingatie mahali na tarehe za usaili wa mahojiano kama ilivyoonyeshwa kwenye tangazo.

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA MCHUJO MUDA	TAREHE YA USAILI ANA KWA ANA
Wakala wa Barabara za Mjini na Vijijini (TARURA)	Katibu Mahsusi	05 Mei, 2018 Saa 02.00 ASUBUHI	07 Mei, 2018 Saa 02:00 ASUBUHI
	Dereva	05 Mei, 2018 Saa 02.00 ASUBUHI	07 Mei, 2018 Saa 02:00 ASUBUHI

Simu: Nukushi: Barua pepe: co.tabora@tarura.go.tz Tovuti www.tarura.go.tz

TARURA ni Wakala uliopo chini ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) ulioanzishwa chini ya Sheria za Uanzishwaji wa Wakala "Executive Agency Act, CAP 245"

KADA: KATIBU MAHSUSI

Tarehe ya Usaili wa Mchujo:	05 Mei, 2018	Saa 02:00	Asubuhi
Mahali:	Chuo cha Utumishi wa Umma Tabora		
Tarehe ya Usaili wa ana kwa ana:	07 Mei, 2018	Saa 02:00	Asubuhi
Mahali:	Ofisi ya Mratibu wa Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA)/ Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Tabora		

WALIOITWA KWENYE USAILI

NA.	JINA KAMILI/MAWASILIANO	JINSIA	ANAPOISHI
1	ESTER.K.DONALD	KE	MANYARA
2	MATRONA.S.KAVISHE	KE	DAR ES SALAAM
3	ADELA.O.HONGOLI	KE	NJOMBE
4	ROSEMARY.J.YAHAYA	KE	MOSHI
5	MASALU.N.SOKONI	KE	TABORA
6	ZAMIL DOUGRAS	ME	DAR ES SALAAM
7	GIFT.D.MMARY	KE	BABATI
8	CHRISTINA PAUL	KE	TABORA
9	JOYCE RICHARD	KE	TABORA
10	JANE ALEX KIHAYO	KE	DAR ES SALAAM
11	MARRY ANDREW	KE	MWANZA
12	UNISTAR CELESTINE	KE	DODOMA
13	FLORA JOHN	KE	TABORA
14	ANNA ERNEST	KE	TABORA
15	ZENA MANYENDI	KE	DAR ES SALAAM
16	FLORA YORAM	KE	TABORA
17	THERESIA.M.LASWAI	KE	DAR ES SALAAM
18	NEEMA MBATTA	KE	TABORA
19	GETRUDE.F.MWENDA	KE	IRINGA
20	ZUHURA .A. ABDALLAH	KE	TABORA
21	MWANAASHA KUYONGA	KE	DAR ES SALAAM
22	BENTO.M.JAMES	ME	TABORA
23	AISHA S RASHID	KE	TABORA
24	MWAJUMA J HASSAN	KE	TABORA

Simu: Nukushi: Barua pepe: ro.tabora@tarura.go.tz Tovuti www.tarura.go.tz

TARURA ni Wakala uliopo chini ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) ulioanzishwa chini ya Sheria za Uanzishwaji wa Wakala "Executive Agency Act, CAP 245"

KADA YA DEREVA

Tarehe ya Usaili wa Mchujo:	05 Mei, 2018	Saa 02:00	Asubuhi
Mahali:	Ofisi ya Mratibu wa Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA)/ Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Tabora.		
Tarehe ya Usaili wa ana kwa ana:	07 Mei, 2018	Saa 02:00	Asubuhi
Mahali:	Ofisi ya Mratibu wa Wakala wa Barabara za Vijijini na Mijini (TARURA)/ Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Tabora		

WALIOITWA KWENYE USAILI

NA.	JINA KAMILI /MAWASILIANO	JINSIA	ANAPOISHI
1	AYOUB AMAN	ME	TABORA
2	VICTORINI.J.MROSSO	ME	KILIMANJARO
3	ELIKANA.I.NDOSHI	ME	GEITA
4	CHARLES.G.KAMAKA	ME	SUMBAWANGA
5	SYLIACUS .S. FWODIKI	ME	DODOMA
6	AZIZ.S.MPARUKA	ME	TABORA
7	FRANSISCO.G.RUSHAHU	ME	DAR ES SALAAM

Nawatakia maandalizi mema,

**MRATIBU TARURA MKOA
TABORA.**

Simu: Nukushi: Barua pepe: rc0.tabora@tarura.go.tz Tovuti www.tarura.go.tz

TARURA ni Wakala uliopo chini ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) ulioanzishwa chini ya Sheria za Uanzishwaji wa Wakala "Executive Agency Act, CAP 245"